Thứ ba, 17 Tháng 7 2018

Bán nhà riêng lẻ có phải thông qua sàn giao dịch bất động sản không?

Hỏi: Tôi đang định bán nhà, tôi nghe nói khi bán nhà phải thông qua sàn giao dịch bất động sản? Vậy theo quy định của pháp luật, cá nhân khi bán nhà có bắt buộc phải thông qua sàn giao dịch bất động sản không? (Nguyễn Thị Lan) Ảnh minh hoạ. Nguồn internet. Trả lời Tại Điều 59 Luật kinh doanh Bất động sản quy định về việc kinh doanh bất động ...